![](images/counter/3.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d5.png)
![](https://www.chumporn101.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 13
หัวข้อ :: กิจกรรมการประชุมเพื่อส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและความโปร่งใสของเทศบาลตำบลชุมพร ประจำปีงบประมาณ 2566
เมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายเอกลักษณ์ นนทะภา นายกเทศมนตรีตำบลชุมพร เป็นประธานในพิธีในการประชุมเพื่อส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมและความโปร่งใสของเทศบาลตำบลชุมพร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เจ้าหน้าที่ของหน่วยงานปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) ตระหนักถึงพิษภัยของการทุจริต และสามารถคิดแยกแยะประโยชน์ส่วนตัวและประโยชน์ส่วนรวมได้ เพื่อดำเนินงานตามหลักธรรมาภิบาล
วันที่ : 3 มีนาคม 2566 View : 495